Sữa gạo bổ dưỡng

Thảo luận trong 'Đại lý rượu mạnh' bắt đầu bởi congphuong, 26/11/16.

TÌM ĐẠI LY PHÂN PHỐI, TÌM NHÀ PHÂN PHỐI
  1. congphuong

congphuong New Member

LOA! LOA! LOA!

Mình bắt đầu kinh doanh loại thức uống mới, vừa ngon mà lại rất tốt cho sức khoẻ, đặc biệt là các chị em phụ nữ rất là thích! Đó chính là SỮA GẠO RANG (15k/chai 400ml) và SỮA GẠO LỨT (18k/chai 400ml).
    Sữa là do mình và mẹ mình tự nấu, nguyên liệu gồm gạo ngon đặc biệt được mẹ mình chọn mua rất kĩ và sữa Vinamilk chính hãng nên mọi người cứ yên tâm về độ sạch và tươi ngon của sữa nha. [​IMG][​IMG]

Các bạn đặt hàng cho mình thì ngày giao hàng mình sẽ nấu rồi giao trong ngày cho các bạn luôn nên cực kì tươi ngon nên các bạn cứ yên tâm về chất lượng nhé!
    Sữa khi mua về các bạn nhớ bảo quản trong tủ lạnh và nên dùng trong vòng 3 ngày thui bởi vì để càng lâu thì mùi thơm tự nhiên của gạo sẽ bị nhạt đi. Sữa mình nấu với độ ngọt thanh vừa phải nên các bạn không nên bỏ đá vào uống chung vì có thể sẽ gây lạt vị nhe!-
    Công dụng sữa gạo rang:
    giúp da dẻ hồng hào, tráng mịn, giảm vết nhăn do sữa gạo có tác dụng thanh lọc cơ thể (đó là lý do tại sao phụ nữ Hàn Quốc thường xuyên uống sữa gạo, ở VN cũng có bán loại sữa gạo đóng chai của Hàn Quốc nhưng giá khá chát, mình cũng uống thử rùi nhưng sữa gạo nhà mình nấu cũng có vị tương tự nhưng đậm đặc và tự nhiên hơn); chữa chứng mất ngủ; có thể dùng thay thế cơm trong bữa ăn vì 2 lít sữa gạo thu được lượng dưỡng chất tương đương với 1 nồi cơm nhưng lại ít kcal hơn nên rất thích hợp cho các chị em muốn giữ vóc dáng cho cơ thể; giúp bà mẹ đang cho con bú có sữa nhiều và dưỡng chất hơn...-
    Công dụng sữa gạo lứt:
    thanh lọc gan, giải độc cơ thể; cải thiện vẻ đẹp của làn da, đẩy lùi các triệu chứng mãn kinh
    ở phụ nữ; giảm cholesterol, ngăn ngừa nguy cơ các bệnhvề tim mạch và các bệnh về xương khớp; chữa bệnh tiêu chảy rất tốt; giúp ngăn ngừa ung thư...

sua gao.jpg
    Sữa gạo có công dụng thật tuyệt vời đúng không nào? Vì vậy hãy nhanh nhanh đặt hàng cho mình qua số đt (hoặc viber, watssap): 0983 663 660 và uống thử sữa gạo nhà mình nấu nhé, đảm bảo sẽ thích ngay luôn hihihi [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

FREE SHIP:
    ĐH Huflit, Nhà hát Hoà Bình

Ship từ 10k-20k tuỳ khu vực (q1, 3, 4, 5, 10, 11) và chỉ ship khi mua từ 2 chai trở lên.

chienminh thích bài này.
  2. congphuong

congphuong New Member

Những tác dụng của sữa gạo mà ít người biết
    Tẩy tế bào chết
    Đây là một lợi ích rất tuyệt vời của sữa gạo. Trộn sữa gạo với bột hạnh nhân và thoa lên cơ thể của bạn, sau đó tắm sạch sẽ giúp bạn loại bỏ các tế bào chết trên da một cách hiệu quả. Bạn sẽ có một làn da mịn màng và khỏe khoắn hơn vì nó cung cấp nhiều vitamin cho da, tăng cường việc sản xuất collagen cho da, giúp cải thiện độ đàn hồi để da ngày càng trắng sáng và trẻ trung. Cấu trúc hóa học của sữa gạo có thể giúp tái tạo tế bào da đã bị hư hỏng hoặc đã chết.. Tuy nhiên, bạn đừng quên dùng kèm theo một loại kem dưỡng ẩm vì sữa gạo có xu hướng làm cho da bạn dễ bị khô.
    Chữa bỏng nắng
    Sữa gạo có tác dụng chữa lành các vết cháy nắng! Nếu vào mùa hè, bạn hay bị bỏng nắng do tiếp xúc nhiều với ánh mặt trời thì có thể thoa sữa gạo lên vùng da bị cháy nắng để làm da dịu đi. Bạn có thể kết hợp sữa gạo với bột nghệ để chăm sóc da mỗi ngày.

Tốt cho tim mạch

Sữa gạo giàu vitamin E và magiê nên rất tốt cho tim cũng như hệ tim mạch. Uống sữa gạo hằng ngày, bạn đã thực sự thúc đẩy thói quen tốt cho trái tim. Sữa gạo cũng giúp ngăn ngừa chứng đột quỵ hoặc bất kỳ vấn đề khác của tim, giúp tim khỏe mạnh vì trong sữa gạo còn chứa nhiều flavonoid - một chất chống oxy hóa.
    Tăng cường hệ miễn dịch
    Sữa gạo rất giàu canxi các khoáng chất cần thiết khác nên có lợi trong việc thúc đẩy khả năng miễn dịch của cơ thể. Hệ miễn dịch khỏe mạnh sẽ bảo vệ bạn khỏi các bệnh dị ứng và nhiễm virus khác. Vì vậy, bổ sung sữa gạo trong chế độ ăn uống của bạn được coi là một trong những cách giúp bảo vệ và tăng cường hệ miễn dịch của bạn hiệu quả.
    Hỗ trợ giảm cân
    Nhiều phụ nữ đang khao khát có thể giảm cân để có những đường cong mềm mại trên cơ thể có thể hỵ vọng vào sự giúp đỡ của sữa gạo. Lý do là vì sữa gạo chứa tương đối ít calo, không chứa cholesterol. Nhờ đó, sữa gạo cung cấp cho bạn các chất dinh dưỡng cần thiết, nhưng không tăng lượng năng lượng hấp thụ vào trong cơ thể và khiến bạn tăng cân. Đây là một trong những lợi ích tốt nhất của sữa gạo.